Chiến Hữu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Chiến Hữu

PortalTrang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập
Các bạn hãy đăng kí thành viên để đảm bảo quyền lợi tại diễn đàn ,khi đăng kí bắt buộc phải kích hoạt email thì tài khoản đăng kí mới có thể hoạt động
Đề nghị mọi người khi tham gia thảo luận post bài trong 4rum PHẢI viết tiếng Việt có dấu.

Theme CF Sexy Girl 18+

Go down 
Tác giảThông điệp
Ku Chuong
Nâng Cao
Nâng Cao

Điểm cống hiến : 24283

Theme CF Sexy Girl 18+ Empty
Bài gửiTiêu đề: Theme CF Sexy Girl 18+   Theme CF Sexy Girl 18+ I_icon_minitime04.08.11 19:55

Theme CF Sexy Girl 18+

Mình vừa tạo được Bộ giao diện cf phiên bản sexy 1.2 muốn chia sẻ với các bạn . Bộ giao diện này chỉ sử dụng cho nhũng người 18++ vì có sử dụng ảnh khoả thânn . nếu ai chưa đủ tuổi mà sử dụng sảy ra vấn đề gì mình hoàn toàn không chịu trách nhiêm.Trong phiên bản này mình còn sửa cả nhạc bắt đầu và nhạc nghỉ giữa trận giúp thư giãn sau mỗi trận bán.Khi vào trận bạn sè ngạc nhiên mỗi khi bạn bán hs , Double kill ,hay ném bom ..v..v.vì tất cả đều nói bằng tiếng việt .Nhất là trong bản đồ “Kim tự Tháp”.Các bạn down về click đúp vào file CrossFire.exe rồi next next mấy cái là ok
Khi cài đặt các bạn nhớ chú ý đường dẫn nếu ai cài dotkick bình thường thì đường dẫn mạc định là
C:\ProgramFiles\VTCGame\Dot Kich
còn nếu ai để cặp dot kich ở chỗ khác thì ẫn Browse để chọn đường dẫn đúng nhé ! Chúc các bạn chơi vui hihi!!

Download : [url=https://dong-ngo.forummotion.com/Theme CF Sexy Girl 18+]ThemeSexyGirl 18+[/url]

Theme CF Sexy Girl 18+ 222kw

Theme CF Sexy Girl 18+ 333gf

Theme CF Sexy Girl 18+ 444w

Theme CF Sexy Girl 18+ Wol_error
Theme CF Sexy Girl 18+ 666i

Theme CF Sexy Girl 18+
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Theme CF Sexy Girl 18+
» [Cross Fire - Đột Kích]Killmark & Theme for CF - v3 (Phần 3) ZomBie & Theme
» [Cross Fire - Đột Kích]Killmark & Theme for CF - v3 (Phần 3) ZomBie & Theme
» Theme CF đẹp nhất
» [HổTrợ-VTC] Theme Kill Cf Mới Về Đây Anh Em Nhận Lấy Nào !!!!!!!!!!!